

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI
S.L.P. 190
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi TILACK MALONGO wa (mahali) M.B.E.T.A... Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1. FLACK MAALO
2. KUMIWA WINDOW CILL KIKI MABENGO
3. YA: MKUU WA CHUO, WATUMISHI NA JENGO
4. LA UTAWALA.

Kwa muda wa siku 7 yaani kuanzia tarehe 11/4/2022 mpaka tarehe 18/4/2022 kwa malipo ya Tshs. 320,000/- Kwa siku/Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atatumia katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji

TILACK MALONGO

Jina kamili la Msimamizi

ERASMUS K. NYANZINDU

Jina kamili la Mhasibu

M. PAUL

Jina kamili la Mtoa kazi

ERASMUS ZUMBA

Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji

T. MALONGO

Saini ya Msimamizi

[Signature]

Saini ya Mhasibu

[Signature]

Saini ya Mtoa kazi

[Signature]

Tarehe

11/4/2022

Tarehe

11/04/2022

Tarehe

11/04/2022

Tarehe

11/04/2022

VTC PRINCIPAL
P.O. Box 190
MPANDA